Uttar Pradesh: गर्लफ्रेंडला भेटायला घरी गेला, तरुणाला बांधून उकळतं पाणी अंगावर ओतलं – uttar pradesh boyfriend beaten to death while meet to girlfriends house in azamgarh


आझमगढ: उत्तर प्रदेशच्या आझमगढमध्ये हृदय पिळवटून टाकणारी घटना घडली आहे. आपल्या गर्लफ्रेंडला भेटण्यासाठी तिच्या घरी गेलेल्या तरुणाला मारहाण करून ठार केलं. मुलीच्या कुटुंबीयांनी आधी या तरुणाला दोरखंडाने बांधले. त्यानंतर त्याच्या अंगावर उकळते पाणी ओतले, असा आरोप आहे. मरणासन्न अवस्थेत रुग्णालयात घेऊन जाताना वाटेतच या तरुणाचा मृत्यू झाला.

कप्तानगंज पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील चेवता गावात ही धक्कादायक घटना घडली आहे. येथील तरुणीला भेटण्यासाठी गेलेल्या प्रियकराला तिच्या कुटुंबीयांनी दोरानं बांधून बेदम मारहाण केली. त्यानंतर त्याच्या अंगावर उकळते पाणी ओतले. अर्धमेल्या अवस्थेत त्याला रुग्णालयात घेऊन जात होते. वाटेतच त्याने प्राण सोडले. या घटनेची माहिती पोलिसांना मिळताच ते घटनास्थळी पोहोचले. पोलिसांनी या प्रकरणी तरुणीसह पाच जणांना ताब्यात घेतले. यातील मुख्य आरोपी पसार झाल्याचे सांगितले जाते.

पती-पत्नी म्हणून ८ वर्षे संसार केला; मृत्यूनंतर ‘ते’ रहस्य उलगडलं, सगळ्यांना बसला धक्का

प्रियकराच्या हातात हात घालून फिरत होती पत्नी, व्यापाऱ्याने भररस्त्यात चोपले

पत्नीला बॉयफ्रेंडसोबत हॉटेलमध्ये रंगेहाथ पकडले; पतीने चपलेने थोबडवले, व्हिडिओ व्हायरल

मैत्रीनं केला घात! गळ्यातील सोन्याच्या चेनसाठी मित्रांनीच केली तरुणाची हत्या

चेवता गावातील २२ वर्षीय तरुणाचे शेजारील तरुणीसोबत प्रेमसंबंध होते. दोघांच्या कुटुंबीयांचा त्यांच्या प्रेमसंबंधांना विरोध होता. त्यामुळे मनीषला गाझियाबादला पाठवून दिले. लॉकडाउनच्या काळात मनीष गाझियाबादहून घरी परतला. मंगळवारी रात्री बारा वाजता मनीष गर्लफ्रेंडला भेटण्यासाठी तिच्या घरी गेला. कुटुंबीयांनी मनीषला पकडले. त्यानंतर त्याला बांधून बेदम मारहाण केली. तसेच गरम पाणी त्याच्या अंगावर ओतले. रुग्णालयात नेत असताना वाटेतच त्याचा मृत्यू झाला. त्याचा मृतदेह विच्छेदनासाठी रुग्णालयात नेला. पोलिसांनी या प्रकरणी तरुणीसह पाच जणांना ताब्यात घेतले. या घटनेचा अधिक तपास सुरू आहे.

पत्नीसोबत अनैतिक संबंध असल्याचा संशय; पती, सासऱ्याने केली तरुणाची हत्या

हॉटेलच्या बिलावरून वाद; काँग्रेस नगरसेवकाला मारहाणSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *